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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan amefanya 

uteuzi wa viongozi na kuvunja bodi kama ifuatavyo: 

 

1. Amemteua Balozi James Gilawa Bwana kuwa Balozi wa Jamhuri ya Muungano 

wa Tanzania nchini Afrika kusini. Balozi Bwana anachukua nafasi ya Balozi 

Meja Jenerali Gaudence Salim Milanzi ambaye amestaafu. 

 

2. Amemteua Balozi Said Hussein Massoro kuwa Balozi wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania nchini Kuwait.  

Balozi Massoro anachukua nafasi ya Balozi Said Shaib Mussa ambaye 

aliteuliwa kuwa Naibu Katibu Mkuu, Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano 

wa Afrika Mashariki. 

 

3. Amemteua Bw. Kaimu Abdi Mkeyenge kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa 

Shirika la Bima la Taifa (NIC). Kabla ya uteuzi huu Bw. Mkeyenge alikuwa 

Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania (TASAC). 

Bw. Mkeyenge anachukua nafasi ya Dkt. Elirehema Doriye ambaye 

atapangiwa kazi nyingine. 

 

Uteuzi huu unaanza mara moja. 

 

4. Amevunja Bodi ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) kuanzia tarehe 

07 Novemba, 2023.           

 

 

Zuhura Yunus 

Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
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